Tace Kanfigareshan Da Umarnin Sauyawa

Bisa ga "Ƙididdigar Fasaha don Sashen Tsabtace Asibiti" GB 5033-2002, tsarin tsabtace iska mai tsabta ya kamata ya kasance a cikin yanayin da ake sarrafawa, wanda bai kamata ya tabbatar da cikakken kulawar sashin aiki mai tsabta ba, amma kuma ya ba da damar yin amfani da ɗakin aiki mai sauƙi don amfani da sauƙi. Don tsaftace aikin na yau da kullun na tsarin kwandishan kuma tabbatar da yin amfani da tacewa a cikin na'urar kwandishan, ana yin waɗannan umarni masu zuwa: Dole ne a samar da na'urar kwandishan tare da matatun iska mai matakai uku. Ya kamata a shigar da mataki na farko a sabon tashar iska ko kusa da sabon iska. Primary tace. Ana maye gurbin matatun farko na sabon rukunin fan sau ɗaya kowane kwanaki 20; Ana maye gurbin matatun farko a cikin rukunin da ke zagayawa sau ɗaya kowane wata shida. Idan akwai ƙura mai yawa da ƙura da ke shawagi a cikin yanayi, ana canza matatun farko na sabuwar na'urar busa iska sau ɗaya a mako ko rabi, sannan a maye gurbin na farko da ke cikin sashin kewayawa rabin shekara. 2. Ya kamata a saita mataki na biyu a cikin sashin matsi mai kyau na tsarin da ake kira matsakaicin tacewa. Ana maye gurbin matatun matsakaici a cikin sabon rukunin fan sau ɗaya a wata; Ana maye gurbin matsakaicin tacewa a cikin sashin sake zagayowar sau ɗaya kowane watanni shida. Ana maye gurbin matatar sub-HEPA a cikin sabon rukunin fan sau ɗaya kowane wata shida. (Ultimate to the bambancin matsa lamba gargadi) 3 Mataki na uku ya kamata a sanya kusa da matsa lamba tank a karshen tsarin ko kusa da karshen, da ake kira HEPA filter. Ana maye gurbin matatar HEPA bayan gargadin bambancin latsawa.


Lokacin aikawa: Agusta-02-2017
da