Ƙididdigar girman gama gari don masu raba HEPA masu rarrabawa
| Nau'in | Girma | Wurin tacewa (m2) | Ƙimar girman iska (m3/h) | Juriya ta farko (Pa) | |||||
| W×H×T(mm) | Daidaitawa | Babban ƙarar iska | Daidaitawa | Babban ƙarar iska | F8 | H10 | H13 | H14 | |
| 230 | 230×230×110 | 0.8 | 1.4 | 110 | 180 | ≤85 | ≤175 | ≤235 | ≤250 |
| 320 | 320×320×220 | 4.1 | 6.1 | 350 | 525 | ||||
| 484/10 | 484×484×220 | 9.6 | 14.4 | 1000 | 1500 | ||||
| 484/15 | 726×484×220 | 14.6 | 21.9 | 1500 | 2250 | ||||
| 484/20 | 968×484×220 | 19.5 | 29.2 | 2000 | 3000 | ||||
| 630/05 | 315×630×220 | 8.1 | 12.1 | 750 | 1200 | ||||
| 630/10 | 630×630×220 | 16.5 | 24.7 | 1500 | 2250 | ||||
| 630/15 | 945×630×220 | 24.9 | 37.3 | 2200 | 3300 | ||||
| 630/20 | 1260×630×220 | 33.4 | 50.1 | 3000 | 4500 | ||||
| 610/03 | 305×305×150 | 2.4 | 3.6 | 250 | 375 | ||||
| 610/05 | 305×610×150 | 5.0 | 7.5 | 500 | 750 | ||||
| 610/10 | 610×610×150 | 10.2 | 15.3 | 1000 | 1500 | ||||
| 610/15 | 915×610×150 | 15.4 | 23.1 | 1500 | 2250 | ||||
| 610/20 | 1220×610×150 | 20.6 | 30.9 | 2000 | 3000 | ||||
| 610/05X | 305×610×292 | 10.1 | 15.1 | 1000 | 1500 | ||||
| 610/10X | 610×610×292 | 20.9 | 31.3 | 2000 | 3000 | ||||
Za a iya daidaita kayan aikin tsarkakewa na ZEN bisa ga ƙayyadaddun abokan ciniki.
Abubuwan da ke da alaƙa: HEPA tace Matsakaicin matattarar tacewa na farko tace yanayin iska tace Gilashin fiber jakar iska tace Nylon tace net Separator HEPA tace Mini-plated HEPA tace
Ƙididdigar girman gama-gari don matattarar HEPA mai ƙarami
| Nau'in | Girma mm | Wurin tacewa m2 | Gudun iska 0.4m/s Juriya na sa'a | Ingantacciyar ƙarar iska m3 | ||||
| H13 | H14 | H15 | H13 | H14 | H15 | |||
| XQW 305*305 | 30*305*70 | 2.5 | 2.8 | 3.2 | 120 | 135 | 160 | 100-250 |
| XQW 305*610 | 305*610*70 | 5.0 | 5.6 | 6.4 | 120 | 135 | 160 | 300-500 |
| XQW 610*610 | 610*610*70 | 10.2 | 11.2 | 12.9 | 120 | 135 | 160 | 600-1000 |
| XQW 762*610 | 762*610*70 | 12.7 | 13.9 | 16.1 | 120 | 135 | 160 | 750-1250 |
| XQW 915*610 | 915*610*70 | 15.4 | 16.8 | 19.4 | 120 | 135 | 160 | 900-1500 |
| XQW 1219*610 | 1219*610*70 | 20.7 | 22.4 | 25.9 | 120 | 135 | 160 | 1200-2000 |
| XQW/2 305*305 | 305*305*90 | 3.2 | 3.5 | 4.1 | 85 | 100 | 120 | 100-250 |
| XQW/2 305*610 | 305*610*90 | 6.5 | 7.0 | 8.1 | 85 | 100 | 120 | 300-500 |
| XQW/2 610*610 | 610*610*90 | 13.1 | 14.1 | 16.5 | 85 | 100 | 120 | 600-1000 |
| XQW/2 762*610 | 762*610*90 | 16.2 | 17.7 | 20.7 | 85 | 100 | 120 | 750-1250 |
| XQW/2 915*610 | 915*610*90 | 19.7 | 21.3 | 24.8 | 85 | 100 | 120 | 900-1500 |
| XQW/2 1219*610 | 1219*610*90 | 26.5 | 28.5 | 33.1 | 85 | 100 | 120 | 1200-2000 |
Za a iya daidaita kayan aikin tsarkakewa na ZEN bisa ga ƙayyadaddun abokan ciniki.
Abubuwan da ke da alaƙa: HEPA tace Matsakaicin matattarar firamare tace yanayin iska tace Gilashin fiber jakar iska tace Nylon tace net Separator HEPA tace Mini-plated HEPA tace.
Gabatarwar firamare tace
Fitar ta farko ta dace da tacewa na farko na tsarin kwandishan kuma ana amfani dashi galibi don tace ƙura sama da 5μm. Nau'in tacewa na farko yana da salo uku: nau'in faranti, nau'in nadawa da nau'in jaka. The m frame abu ne takarda frame, aluminum frame, galvanized baƙin ƙarfe frame, tace abu ne wadanda ba saka masana'anta, nailan raga, kunna carbon tace abu, karfe rami net, da dai sauransu The net yana da biyu-gefe fesa waya raga da biyu-gefe galvanized waya raga.
Fasalolin tacewa na farko: ƙananan farashi, nauyi mai sauƙi, mai kyau versatility da ƙaramin tsari. Yafi amfani da: pre-filtration na tsakiyar kwandishan da tsakiyar iska iska tsarin, pre-tace babban iska kwampreso, mai tsabta dawo da tsarin iska, pre-tace na gida HEPA tace na'urar, high zafin jiki iska tace, bakin karfe firam, high zafin jiki juriya 250-300 °C tacewa yadda ya dace.
Ana amfani da wannan ingantaccen tacewa don tacewa na farko na tsarin kwandishan da na iska, da kuma don sauƙaƙe iska da tsarin iska wanda ke buƙatar mataki ɗaya kawai na tacewa. G jerin m iska tace ya kasu kashi takwas iri, wato: G1, G2, G3, G4, GN (nailan raga tace), GH (karfe raga tace), GC (kunna carbon tace), GT (high zafin jiki juriya m tace).
Tsarin farko tace
Fim ɗin waje na tacewa ya ƙunshi katako mai ƙarfi mai hana ruwa wanda ke ƙunshewar kafofin watsa labarai ta tace. Tsarin diagonal na firam ɗin waje yana ba da babban yanki mai tacewa kuma yana ba da damar tacewa ta ciki ta manne da firam na waje. An kewaye tacewa da manne na musamman na musamman zuwa firam na waje don hana zubewar iska ko lalacewa saboda matsin iska.
Firam ɗin firam ɗin firam ɗin takarda da za a iya zubarwa gabaɗaya an raba shi zuwa babban firam ɗin takarda mai wuyar gaske da kuma kwali mai ƙarfi mai ƙarfi da aka yanke, kuma abin tacewa yana cike da kayan tace fiber mai lulluɓe da ragamar waya mai gefe guda. Kyawawan bayyanar. Ƙarƙashin gini. Gabaɗaya, ana amfani da firam ɗin kwali don kera matatun da ba daidai ba. Ana iya amfani da shi a kowane girman samar da tacewa, ƙarfin ƙarfi kuma bai dace da nakasawa ba. Ana amfani da taɓawa mai ƙarfi da kwali don kera madaidaitan matattarar ƙima, tare da ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayatarwa. Idan shigo da fiber surface ko roba fiber tace abu, ta aiki Manuniya iya saduwa ko wuce shigo da tacewa da samarwa.
Ana tattara kayan tacewa a cikin babban ƙarfi mai ƙarfi da kwali a cikin nau'i mai naɗewa, kuma ana haɓaka yankin iska. An toshe barbashin ƙurar da ke cikin iskar da ke shigowa da kyau a tsakanin fale-falen da abin tacewa. Tsaftataccen iska yana gudana daidai daga wancan gefen, don haka iskar ta cikin tace yana da taushi kuma iri ɗaya. Dangane da kayan tacewa, girman barbashi da yake toshe ya bambanta daga 0.5 μm zuwa 5 μm, kuma ingancin tacewa ya bambanta.
Lokacin aikawa: Nov-03-2016